Yadda ake yin layin nailan mai arha ga masu yankan goge Bosch

yi kayayyakin gyara na gida masu sauki don bosch

Wannan ba a cikin kansa gyara bane, amma ɗan ɗan fashi ne kawai don adana mana kuɗi. Abubuwan gyaran Bosch suna da tsada sosai kuma a cikin wannan labarin zan nuna muku yadda ake amfani da layin nailan daga wasu nau'ikan cikin masu yanke goge lantarki na Bosch.

Ina da abun yanka goga na lantarki Bosch AFS 23-37 1000 W na iko. Yana da kyau. Ina matukar farin ciki da rashin amfani sosai kamar wanda nake buƙata. Mai yankan goge lantarki ne, ba batir bane, dole ne a hada shi da wutar lantarki don aiki.

Duk da haka, kayan aikin hukuma nyon kayayyakin gyara suna da tsada sosai, mafi tsada sosai kuma an ƙera shi ne don ƙare da cinye kayan gyaran sa. A wannan yanayin, zaren nailan yana zuwa da wani irin abu a tsakiya wanda ke hana shi tserewa.

Ci gaba da karatu

Murmurewa da tsohuwar kwamfutar Linux

komputa ya rayu saboda godiya ga rarraba Linux mai nauyi

Na ci gaba da Kwamfuta da gyaran na'urori kodayake wannan a cikin kansa ba za a yi la’akari da gyara ba. Amma wani abu ne wanda duk lokacin da suka kara tambayata. Sanya wasu tsarin aiki wanda ke sanya su aiki a kan kwamfutoci tare da tsofaffin kayan aiki.

Kuma ko da yake na ɗan gaya muku game da shawarar da na yanke a cikin wannan takamaiman lamarin, ana iya faɗaɗa shi sosai. Zan yi kokarin sabuntawa da barin abin da na aikata a duk lokacin da aka gabatar da karar.

Bi jerin labaran kan gyaran kwamfuta. Abubuwan gama gari wanda kowa zai iya gyara a gidanmu kamar lokacin da kwamfutar ke kunne amma ba ka ganin komai a kan allo.

Ci gaba da karatu

Yadda ake girka aikace-aikacen apk akan Android

Ina amfani da zagaye gyara wayoyin hannu Ina yin bayani ne da rubuce rubuce akan ayyuka da yawa da abokaina da dangi ke yawan roƙe ni nayi. A wannan yanayin na bayyana yadda ake girka aikace-aikacen APK akan Android.

Na tafi kai tsaye zuwa batun, idan kana so ka san menene APK kuma lokacin da zaka buƙaci girka ɗaya, je zuwa ƙarshen labarin.

A halin da nake ciki Zan sake shigar da Play Store wanda yayi mummunan aiki akan wayar hannu wacce za mu yi amfani da ita ba tare da katin SIM ba don surukina ya yi wasa. Ba zan iya buɗewa ba, har ma da sake saitin masana'anta kuma yana da sauri a gare ni don shigar da aikace-aikacen kai tsaye fiye da ganin abin da ya faru da wayoyin hannu ko kunna shi.

Ci gaba da karatu

Kwamfuta na tana kunne amma babu wani abu da ya bayyana akan allon

gyara kwamfutar da ke kunna kuma tana da allon baƙin

Wannan shine abin da ya faru da ni a kan PC na ɗan shekara tara. Kwamfuta tana farawa amma babu wani abu da yake bayyane akan allon. Na yi bayanin yadda ake tantance kuskuren don gano abin da ya kasa, tunda da alama kuskuren gama gari ne.

Rashin nasara yawanci yakan fito ne daga ɗayan waɗannan wurare 3:

  • Allon
  • RAM
  • Katin zane-zane

Ci gaba da karatu

Yadda za'a daidaita inji mai kwamalar ruwa na duniya don amfani akan karami

Na zo da gyara. Wani abu wanda ba'a shirya tsufa ba, amma kusan. Ina da injin lalata ruwa na tankin ruwa ya lalace. Waɗannan gyare-gyare ne masu sauƙin gaske waɗanda basa buƙatar bayani mai yawa, ka kwance tsohuwar, ka sayi sabo ka saka a ciki.

Amma hakane babu samfuran matata. Yanzu sunada girman duniya kuma suna da babban diamita fiye da yadda nake buƙata. Domin abin da muke da shi a gida tsohon abu ne kuma na zamani.

gyaran tankin fitar ruwa na wata tsohuwar rijiya

Ci gaba da karatu

Yadda ake buše wayar hannu tare da karyayyen allo

samun dama da canja wurin fayiloli, hotuna akan wayar hannu tare da karyayyen allo

A cikin wannan labarin gyara zamu ga yadda buɗe wayar hannu wacce allonta ya karye don samun damar rumbun kwamfutarka kuma zai iya canza wurin da dawo da fayiloli, hotuna da bidiyo. Wani lokaci da suka gabata matata ta bar wayarta a kan BQ Aquaris E5 kuma allonta ya karye, ba ze zama ƙari ko kaɗan ba, amma ɓangaren ƙasa ba ya aiki. Kuna iya gani, amma baza ku iya amfani da shi ba. Kuma a nan matsalar ta zo. Ba za mu iya buɗe wayar ba, saboda yankin samfurin ba ya amsa taɓawa. Kuma tabbas ba za mu iya samun damar rumbun kwamfutar ba mu ɗauki hotuna da bidiyo da ta adana ba.

Ina duban zaɓuɓɓuka da yawa don iya ɗaukar hotunan. Canja allon, software da yawa da ke lalata alamu da hanyar da aka zaɓa, kebul na OTG, Canza allon a wannan yanayin shine zaɓi mafi tsada, saboda maye gurbin wannan ba shi da arha kuma kamar yadda wayar hannu take da shekarunta mun yanke shawarar canza shi sabo. Ina kokarin tattara bayanan a cikin wannan labarin kuma in bar bidiyo ta amfani da kebul na OTG.

Ci gaba da karatu

Maido da tsohon littafi

Mahaifina ya ba ni littafi tun daga yarinta kwanakin baya don gyarawa. Shine wanda suka kaishi makaranta. Spain haka take. Littafin yana tare da murfin a cikin mummunan yanayi kuma tare da zane mai rufi na ciki. Yi haƙuri amma ban sami komai ba kafin hotuna. Na yi su, amma ban san inda suke ba :-(

Littafin rubutu na zamanin Franco Spain kamar haka

Littafi ne na mulkin kama-karya. Yaran sun ɗauke shi zuwa makaranta, kuma na gidan Spanish Publishing House ne. A ciki mun sami tsarkake koyarwar koyarwa. siyasa kaya. Amma ina tsammanin littafin yana da darajar tarihi kuma ya zama kamar laifi ne a jefa shi.

Ci gaba da karatu

Masu yin, gyara da DIY sun bayyana

Na kasance cikin ruwa a cikin manya Bayyanawa akan DIY, Gyara kai, Masu yi, wanda na samo akan Intanet. Yawancin ra'ayoyi suna tasowa game da haƙƙoƙinmu a matsayin masu amfani da ƙasa game da wajibai da nauyinmu. Batun da ke da alaƙa da sanannen shirin tsufa

Idan baka iya gyara shi, to ba naka bane

Sun ɗan ɗan tsufa, kusan na gargajiya amma kamar yadda suke da ban sha'awa. Na dade ina tsara shi kuma ina ganin shirin ya cancanci samun wuri a Ikkaro.

Gabatarwar wadannan abubuwan da aka gabatar Tushen farawa ne don yin tunani kamar yadda na riga na faɗi game da haƙƙoƙi, wajibai da nauyi waɗanda muke da su azaman masu amfani. Ba lallai bane ku ɗauki komai da wasa, koda kuwa wani abu ya bayyana a gidan yanar gizo mai martaba, ba lallai bane ku yarda. Dole ne ku haɓaka tunani mai mahimmanci. Shin na yarda da abin da ya ce? Shin da gaske hakki ne? Ta yaya zai amfane ni a matsayina na mabukaci, sauran masu amfani, duniyar? Wanene wannan batun ke cutar? Akwai tambayoyi da yawa waɗanda ya kamata mu tambayi kanmu da cewa ya kamata mu haɗu da ɗabi'a, xa'a ci.

Bayanin kare hakkin masu amfani don gyara abubuwa. Ifixit warkar da kai bayyananne
Bayanin Gyara Kai daga iFixit.com

Ci gaba da karatu

Yadda za a gyara kaset ɗin kaset

Na samu tsohon kaset din kaset dina, da yawa tare da kiɗa da sauransu da yawa tare da labaru da waƙoƙin yara. Kuma amfani da gaskiyar cewa Clio har yanzu tana da rediyo na kaset, ina so in sanya myan kaset myata ga shea na ganin ko tana son su. Na yi nadama sosai da na jefar da su.

Kaset ko kaset na kiɗa, fasaha mara amfani

Amma dayawa sun karye, tef din ya yage. Don haka zan yi bayanin yadda aka gyara su, a matsayin haraji, saboda bana tsammanin akwai mutane da yawa da ke da sha'awar gyara su, amma idan mutum ya taba shiga hannun ku kuma kuna son iya sauraron sa, watakila shigar zata yi amfani.

Ci gaba da karatu

Yadda ake yanke katin SIM daga ƙaramin SIM zuwa micro sim da nano sim

Ina samun nawa Google Nexus 4. Zan gwada shi kuma in gane yana amfani dashi micro SIM :-(

Maganin mai ma'ana shine don zuwa don Kwafin katin SIM, amma suna cajin € 5 (ee, kyauta ne kafin) Don haka dole ne ku nemi mafita na gida kuma wannan yana wucewa gyara katin a gida don canza ƙaramin SIM zuwa Micro SIM.

nau'ikan SIM, karamin SIM, micro SIM da nano katin SIM

Ee, Na san cewa bayan kashe € 300 akan wayar hannu, raking € 5 ba ze zama da yawa ba, amma wannan ya zama batun mutum.

Sabuntawa: A yau, katunan da aka riga aka yanke sun zo, saboda haka yana da sauƙin sauyawa daga girman ɗaya zuwa wani. Amma idan kuna da tsohuwar SIM wannan ƙirar zata yi aiki a gare ku. Idan ka adana € 5, to ka sha kofi don lafiyata

Da kyau, kafin mu yanke kamar mahaukaci, kadan game Katin SIM

Ci gaba da karatu