Sisi ni nani

Naitwa Nacho na mimi ni Mhandisi wa Viwanda na UPV (Chuo Kikuu cha Polytechnic cha Valencia)

Katika wavuti hii nitajadili mada ambazo zimekuwa zikinivutia kila wakati na ambazo sikuwahi kuzifikiria, kwa sababu ya kukosa muda na pesa ..

Ingawa ni kweli kwamba sasa sina wakati au pesa, lakini nina hamu zaidi, ambayo angalau inafidia.

Kwa hivyo nitazungumza juu ya:

  • Ndege ya mfano
  • Kites
  • Papiroflexia
  • Majaribio
  • Na kadhalika

Natumai umeipenda

historia

Ikkaro alizaliwa mnamo Juni 2006… kama mradi wa kuongelea vitu vya kuruka; comets, boomerangs, vifaa vya kudhibiti redio, Nk

Kwa hivyo jina lake linahusiana na Icarus el mwana wa Daedalus, ambao walitoroka kutoka gerezani mwao na mabawa yaliyotengenezwa na manyoya na nta. Na katika kukimbia kwake Icarus alianza kupanda kuelekea jua, hadi nta kwenye mabawa yake ikayeyuka.

Ikiwa angefikiria kuwa ataishia kuwa vile alivyo leo, labda angechagua jina lingine.

Katika siku zake za mwanzo, tuliandika nakala kadhaa na habari juu ya kites na boomerangs na wavuti ilitelekezwa kwa karibu miaka miwili, hadi tukaanza tena mradi huo na imekuwa mchanganyiko kati blogi ya jinsi ya kufanya au jinsi ya kufanya na kila aina ya udadisi na miradi ya nyumbani.

Ikiwa una nia ya kujua zaidi juu yetu, una sehemu ya Utamaduni, na kidogo kidogo tutaandika tena historia yetu.

Nembo ya Historia Ikkaro

Mwandishi wa nembo ya ikkaro ni Alejandro Polando (alpoma) kutoka Teknolojia ya kizamani, ambayo ilishinda mashindano ya nembo ambayo tunasherehekea kupitia https://en.99designs.es/logo-design/contests/logo-blog-experiments-7757/entries

Kwa maneno ya muumbaji wake, nembo inawakilisha
roketi iliyo na mguso wa kitoto ambayo inataka kuelezea mchanganyiko wa shauku na ujinga ambao kawaida ni muhimu linapokuja suala la kutekeleza kila aina ya uvumbuzi wa nyumbani

 

nembo ya ikkaro ya bluu
 
nembo ya ikkaro nyeupe
 

Je! Unataka kujua kila kitu kuhusu Ikkaro?

Ilianzishwa mnamo 2006 mwanzoni kuzungumza juu ya vifaa vya kuruka, haraka ikawa mahali pa kufungua kila kitu nilichopenda juu ya DIY, vifaa, mapishi, na trivia.

Katika sehemu tunakusanya safu ya nakala kutoka wakati tuliongea juu ya wavuti, kuna wachache na wachache. Miaka iliyopita tulizungumza juu ya takwimu, maoni ya miradi kama jukwaa, jamii, wakati tulifunga jukwaa, tuliporudi Aprili na kuifunga, hahaha, lakini pia juu ya bahati nasibu, washindi wake, nk.

Na ni kwamba zaidi ya miaka 10 hutoa kwa wengi, kujaribu vitu vingi na kuona ni nini kisichofanya kazi na nini kinahitaji kubadilishwa. Au tu kufunga vitu ambavyo wakati haukuwa sahihi.

Ikiwa unataka kujua kuhusu mradi huo, tumbukia kidogo kwenye kile tunachokuachia na ikiwa una swali lolote, usisite kuuliza ;-)

Sijui ikiwa sehemu hii ina maana leo au ikiwa ni bora kuacha kila kitu kimezunguka vizuri na kufungwa katika chapisho moja na kusasisha kama inahitajika. Nitaipa hii nafasi ikiwa nitatoa hadithi nzuri ya Ikkaro katika miaka hii 12 na ile iliyobaki

Hapa una historia yetu, takwimu, wafanyikazi ... Kila kitu juu ya sisi ni nani

Tumekuwa tukifanya kazi kwenye mradi mpya kwa muda mrefu na mwishowe tunaweza kufanya kutolewa mapema.

Huyu ni Deddalus, a kuchapisha nyumba maalumu katika DIY, jinsi ya kufanya, fanya mwenyewe, sayansi na teknolojia.

Wahariri maalum katika DIY

Tunaamini kuwa kuna ukosefu muhimu wa aina hii ya yaliyomo katika lugha yetu na tunataka kutoa vitabu na monografia juu ya DIY, sayansi na teknolojia, ya hali ya juu kabisa na kwa undani zaidi.

Kwa kukosekana kwa kudhibitisha katalogi hiyo, tunaweza kutoa maoni juu ya mambo kadhaa muhimu.

  • Vitabu / monografia zote hazitakuwa na DRM
  • Kwa kitabu chochote kilichonunuliwa, utapata muundo wowote wa elektroniki ambao tunachapisha (pdf, epub, mobi, nk) na sasisho lolote tunalofanya.
  • Mbali na mauzo ya mtu binafsi, tutafanya kazi na usajili wa bei rahisi sana wa kila mwaka.

Ikiwa unataka kujua habari zote kutoka kwa mchapishaji. Ingiza Deddalus na ujiandikishe kwa jarida.

Maswali yoyote unayo unaweza kutuandikia mawasiliano@deddalus.com
Katika Ikkaro tuna akaunti wazi katika kuu mitandao ya kijamii. Hatutumii sawa kwenye mitandao yote ya kijamii. Kila mmoja ana ekolojia yake na tunabadilika na yaliyomo ambayo yanatufaa zaidi.

Hapa ndipo tunapofanya kazi zaidi

Tunatazama kwa macho mazuri

  • Kati

Tumeunda pia kama jaribio ingawa hatuitumii hivi sasa.

Ukikosa yoyote ambayo unashiriki na / au unataka kupendekeza mabadiliko. Acha maoni.

Tutakusubiri…

Wakati wa zaidi ya miaka 7 ya maisha, blogi hii imepata mabadiliko mengi, haswa katika kiwango cha muundo na utendaji, lakini inafanya kazi kila wakati na Drupal.

Blogi ya ikkaro huenda kufanya kazi kwenye maandishi

Wakati huu mambo yamekuwa mazito zaidi. Tumebadilisha msimamizi wa yaliyomo kutoka Drupal kuwa WordPress.

Najua kwamba wafuasi wa Ikkaro wanapendezwa ni kwamba yaliyomo kwenye ubora yanaendelea kutolewa na mara nyingi zaidi. Kwa hivyo maelezo na sababu za uhamiaji huenda mwisho wa nakala hiyo. Hapa kuna maboresho ambayo tumejumuisha na yale tunayotarajia.

Je! Unaweza kutarajia kutoka sasa?

Uhamiaji umechukua muda wangu mwingi. Kuanzia sasa na ingawa tunapaswa kuendelea kupigia "maelezo" natumai Endelea kuchapisha nakala.

  • Wazo wakati wa mwaka huu pamoja na kuendelea kuchapisha litakuwa pitia yaliyomo kwenye "lazier" kwenye blogi na uiandike tena, toa maoni juu yake au katika orodha ya orodha, sasisha. Ili nakala yoyote ya Ikkaro ipendeze sana.
  • Jambo la kushangaza zaidi ni hakika hiyo maoni hufanya kazi tena. Bila shaka habari kubwa kwamba tumekosa kuwa bado wanasimamiwa kabla ya kuchapishwa.
  • Injini ya utaftaji inafanya kazi tena. Ni juu ya blogi.
  • Tunayo toleo jipya la rununu na kompyuta kibao poa sana. Angalia ;-)
  • Pamoja na uhamiaji tumefuta jukwaa na kurasa nyingi ambazo zilitoka wakati tuliruhusu kila mtu kuandika na hazikuchangia chochote. Tumeacha zile ambazo zinavutia kuunganishwa.
  • Tunakwenda rekebisha vikundi vyote, upe nakala mpya na uunda kurasa maalum za kutua kuonyesha yaliyomo kwa njia nzuri zaidi na kuwezesha utumiaji wa wavuti.
  • Tunaamini kuwa shida ya picha imetatuliwa na usajili wa jarida. Jisajili ikiwa unataka na kupokea katika barua pepe yako habari tunayochapisha
 

 

 

Tuna maelezo mengi ya kuboresha. Ni rahisi kwako kupata vitu vya kushangaza, uhamiaji sio rahisi kamwe, haswa kwa tovuti kubwa, ndio ndio unaripoti shida Nitaithamini.

Ikiwa hutufuata kwenye mitandao ya kijamii unaweza kufanya hivyo, tunatoa yaliyomo tofauti kwenye kila mtandao wa kijamii :)

Tulizindua tu a Flipboard magazine kujitolea kwa DIY.

Kuhusu kuhamia kutoka kwa Drupal kwenda kwa WordPress

Kwa wale ambao wanapendezwa na mambo haya yote. Ndio, mwishowe ninaachana na Drupal wangu mpendwa. Blogi imekuwa kupitia Drupal 5, 6 na 7 na nimejifunza kwa kufanya upimaji mwingi wa wavuti (kosa kubwa)

Mwishowe, mameneja ni zana na lazima tutumie inayofaa zaidi mahitaji tunayo. Kilicho muhimu sana ni kile tunachofanya na zana hizi na uwezekano wanaotupatia. Tunabadilisha kuwa WordPress:

  • kuchukua faida ya ujuzi wa Blog Blog. Ninafanya kazi hapa. Tunasimamia blogi 200, zote kwenye maandishi na tuna timu ya watengenezaji, SEOs, na wataalamu katika mada tofauti ambao wamejitolea kupandisha blogi na kuendelea kuboresha na kile unachotaka nikuambie, ni aibu kupoteza maarifa haya yote na lazima nitafute maisha yangu ili kujifunza jinsi ya kuifanya katika Drupal.
  •  Kwa sababu kuna habari zaidi na msaada katika Uhispania na Kiingereza. Inachukua mengi kupata vitu kadhaa kwa Drupal na mengi kukusaidia. Mimi sio programu au mbuni, au kitu chochote kama hiki na lazima nipate maisha yangu kuboresha blogi. Na ingawa bado ninampenda Drupal, ukweli ni kwamba unyenyekevu wa maandishi ni jambo kubwa katika upendeleo wake.

Uhamaji umekuwa polepole na uchungu. Nimefanya uhamiaji kadhaa kutoka kwa Drupal kwenda kwa WordPress, kila wakati kutoka kwa blogi za mtumiaji mmoja na na aina moja ya yaliyomo. Pia kila wakati Drupal 5.x na 6.x kwa maandishi 3.x lakini na Drupal 7 nimekuwa na shida na imechanganya yaliyomo na vichwa na waandishi, kwa kuongezea kusimamia urls, ambazo hatuna otomatiki.

Kazi nyingi za mikono lakini nadhani matokeo yamekuwa ya thamani.

Uchaguzi wa nembo

Leo usiku saa 00.00 tarehe ya mwisho ya kutuma nembo za shindano imeisha na bado wanatutumia.  

Ukweli ni kwamba wengi wa wale waliotuma ni wazuri sana na ningependa kukuuliza ni ipi au ipi unapenda zaidi. Kwa maneno mengine, inajumuisha na blogi na baraza na inawakilisha kidogo wa wavuti hii.

Ninakuachia ile 8 ambayo hadi sasa nimependa zaidi. Ziko kwa mpangilio wa alfabeti sio kwa upendeleo

1.Alpoma

nembo imetumwa na alpoma

2. - Mkandarasi

nembo iliyowasilishwa na crodesigner

3.- Wakuu wa giza

nembo iliyowasilishwa na wakuu wa giza

4.- Hugo Louroza

imetumwa na hugo louroza

5. - Jamie Shoard

6.- Jamie Shoard wa pili

7. - Lady Ligeia


8. - Miundo ya Siah

Unaweza kuona nembo zote zilizotumwa kutoka http://99designs.com/contests/7757

Ikiwa unapenda moja ambayo haipo hapa, unaweza kutoa maoni juu yake, ingawa kimsingi mshindi atachaguliwa kati ya hawa.

Salamu na shukrani mapema kwa maoni yako 


Maoni 3 juu ya «Kuhusu sisi»

  1. Halo, naitwa Jose Luis na napenda uvumbuzi, nimekuwa nikifikiria juu ya vitu, maoni nk. Nimetengeneza uvumbuzi ambao ninao nyumbani kama mfumo wa kupona maji kwa bafu na beseni ya choo, mashine yangu mwenyewe Marcianitos na maoni kadhaa ambayo sijaanza kuanza kwa sababu sizingatii vizuri nao, ikiwa hapa ninaweza kuyaelezea na kuyashiriki nadhani ningependa mengi.
    Asante.

    jibu
  2. Halo. Natumai unaendelea vizuri. Ninakuandikia kutoka Jamhuri ya Dominika. Na kwa kweli mimi ni mmoja wa wale wanaopenda mradi huu wa mashine ya CNC. Mimi ni raia. Lakini mimi ni mraibu wa utengenezaji wa baraza la mawaziri na usanifu. kampuni yangu na tumefanya karibu mashine zote ... ninafanya hivyo kwa sababu nataka kujithibitisha mimi mwenyewe kuwa ni nini.Pesa haikuwa shida kwangu kununua mitambo yote. Siku zote nilitaka kuifanya tangu nilipokuwa hata nilifanya utaalam katika madini. kutengeneza mitambo yangu yote na saini yangu. Na nakuapia, kijana mzuri ... sasa hebu tuanze biashara ... ikiwa ninataka kutengeneza mashine sawa kwa kiwango cha viwanda, ni aina gani ya motors ninaweza kutumia? Kizas sawa? Lakini na voltage ya juu 220 -110v.

    jibu

Acha maoni