Njia chache za kawaida

Kupitia hii Kiungo cha UJI (Chuo Kikuu cha Jaume I)

Vizuri tunaweza kuona zingine michoro ya mifumo ambayo tunachukulia kuwa ya kawaida.

utaratibu wa kawaida wa watt

Cha kufurahisha zaidi ni mifumo 4-bar na utaratibu wa kawaida wa baa 6, ambayo ni pamoja na Utaratibu wa Watt na utaratibu wa Stephenson

Tunaweza kuona michoro katika hali ya video au kuzisogeza kwa mikono kutoka mraba wa kijivu.

Rasilimali ya kuvutia kwa waalimu na kwa njia za sufuria zetu na / au roboti.

Baadhi ya mifano

Huu ni moja ya upuuzi wa kuchekesha unaopatikana kwenye wavuti, lakini lazima itambulike kuwa ni ya asili. Na ni mfano mzuri wa kile tunaweza kufanikiwa kulingana na utaratibu na ujanja.

Kwenye http://www.nikramage.com tunapata kifaa rahisi na cha asili ambacho hufanya vidole vya mitambo kugonga meza na kuiga athari za watu kufanya hizi kugonga.

Itanifanya niwe na woga wa kibinafsi kuisikia mara kwa mara.

Maoni 1 juu ya "Njia chache za zamani"

  1. Ndugu Morato: leo ni Agosti 16, 2016: unaweza kunipa njia ya kushawishi eneo la karibu mita 15 karibu yangu, ili simu za rununu au redio au vifaa vya kompyuta zisifanye kazi vizuri au zisifanye kazi? Zina ukali ambao kwa miaka ishirini watu tofauti wameniamsha kati ya majirani zangu pembeni na wale walio mbele: Sina kutia chumvi, niliacha kuwa mwalimu katika Falsafa kwa sababu ya hata kupoteza umakini kusoma, kuandaa somo, hata kufikiria, nililala na sasa, nimekata tamaa sana: mamia ya malalamiko na ukweli uliothibitishwa na wanaume waliovaa sare na hakuna chochote. Manispaa ya kudhibiti mwili, hakuna chochote. Nimeenda kwenye korti za jinai na hawajafanya chochote. Nimeandika barua za umma kwa jamii ya wataalamu wote na hakuna mtu aliyenijibu: ni mji uliotengwa na makubaliano ya upotovu wa usiku na unaongezeka.
    Ninaahidi mbele za Mungu, kwamba ikiwa itanisaidia tu kulala masaa sita ninayohitaji, nitashiriki maoni ya ubunifu ambao sijasajili bado na sitautumia isipokuwa kwa kusudi hilo: Ninakuuliza ujibu barua pepe yangu au Tfiix yangu: 03574-421275. Mungu akubariki. Ferrero

    jibu

Acha maoni